Điện Thoại IP GrandStream GRP2601P
Giá sản phẩm: 1.056.000 VNĐ
Hãng sản xuất: Grandstream
Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
Xuất xứ: China
Bảo hành: 12 tháng
- Điện thoại IP chuẩn SIP tương thích và chạy tốt với tất cả các loại tổng đài IP, Tổng đài Cloud
- Hỗ trợ 2 tài khoản SIP
- Màn hình hiển thị LCD 132x48 (2,21")
- 2 cổng mạng tốc độ 10/100 Mbps hỗ trợ kết nối PC
- Hỗ trợ cấp nguồn qua mạng PoE
- Jack tai nghe RJ9.
- Danh bạ: 1000 số.
- Call log 200 số.
- Hỗ trợ OpenVPN.
- Tích hợp quản lý Cloud.
Thông số kỹ thuật
- Graphic Display: 132 x 48 (2.21’’) LCD display
- Auxiliary Ports : RJ9 headset jack (allowing EHS with Plantronics & Jabra &Sennheiser headsets)
- Base Stand : Yes, 1 angle position available (45°), Wall Mountable (*wall mount sold separately)
- QoS : Layer 2 QoS (802.1Q, 802.1P) and Layer 3 (ToS, DiffServ, MPLS) QoS
- Power & Green Energy Efficiency: Universal Power Supply Input 100-240VAC 50-60Hz; Output +5VDC, 600mA; PoE: IEEE802.3af Class 1, 3.84W; IEEE802.3az (EEE) (GRP2601P Only)